ประชุมประชาคมเพื่อรับฟังความคิดเห็นของประชาชน เรื่องการขอใช้ ขอถอนสภาพ และขอนำขึ้นทะเบียน ที่ดินแปลง “บึงกระโทกสาธารณประโยชน์”
วันที่ 14 พฤษภาคม 2567 เทศบาลตำบลโชคชัย โดยการนำของ นางลลิตภัทร พฤฒิศาสตร์ นายกเทศมนตรีตำบลโชคชัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสภาเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนราชการ ผู้ใหญ่บ้าน หมู่ที่ 1 ต.โชคชัย และพี่น้องประชาชนที่พักอาศัยหมู่ที่ 1 ต.โชคชัย
ได้เข้าร่วมประชุมประชาคมเพื่อรับฟังความคิดเห็นของประชาชน เรื่องการขอใช้ ขอถอนสภาพ และขอนำขึ้นทะเบียน ที่ดินแปลง “บึงกระโทกสาธารณประโยชน์” ด้านทิศตะวันตกเฉียงใต้ ตามหนังสือสำคัญที่หลวง เลขที่ 2463/2510 หมู่ที่ 1 ต.โชคชัย อ.โชคชัย จ.นครราชสีมา เพื่อใช้พื้นที่ก่อสร้างอาคารอเนกประสงค์
ซึ่งประชาชนที่ร่วมประชุมมีมติเห็นชอบกับการดำเนินการในครั้งนี้
จึงเรียนมาเพื่อทราบ
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/06/426459083_486529803708674_3338258137786512000_n-1024x683.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/06/427878301_486529833708671_7639834321138808517_n-1024x683.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/06/436202875_486529560375365_8226252472668119441_n-1024x683.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/06/436379325_486529503708704_2710247378897601494_n-1024x683.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/06/440858095_486529820375339_8284506475651023198_n-1024x683.jpg)