ลงพื้นที่เยี่ยมบ้าน ให้กำลังใจ และมอบถุงยังชีพให้แก่ผู้ประสบอัคคีภัยในเขตพื้นที่ หมู่ที่ 13 ตำบลโชคชัย
วันที่ 15 มี.ค.67 ท่านนายกฯ ลลิตภัทร พฤฒิศาสตร์ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ ปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และ จนท.งานสังคมสงเคราะห์ ลงพื้นที่เยี่ยมบ้าน ให้กำลังใจ และมอบถุงยังชีพให้แก่ผู้ประสบอัคคีภัยในเขตพื้นที่ หมู่ที่ 13 ตำบลโชคชัย พร้อมนี้ กองช่าง ได้ลงพื้นที่สนับสนุนเครื่องมือสำหรับรื้อถอนอาคารและประมาณการค่าวัสดุเพื่อพิจารณาให้ความช่วยเหลือตามระเบียบต่อไปค่ะ
จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ/ขอบคุณค่ะ
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/04/431873773_451468203881501_6283912965245183447_n-1024x768.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/04/431913918_451468113881510_6051579480111721169_n-1024x768.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/04/432348087_451468120548176_9144619194760265332_n-1024x768.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/04/432389575_451468067214848_5432479180884479029_n-1024x768.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/04/432412663_451468077214847_4040951406014773642_n-1024x768.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2024/04/432438320_451468197214835_5436133351717099885_n-1024x768.jpg)