การทำบุญตักบาตร เนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ประจำปี 2561
เทศบาลตำบลโชคชัย นำโดยนางลลิตภัทร พฤฒิศาสตร์ นายกเทศมนตรีตำบลโชคชัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาล สมาชิกเทศบาล หัวหน้าส่วนราชกาาร พนักงานเทศบาล และพี่น้องประชาชนชาวโชคชัย ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตรเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ ประจำปี 2561 ณ สนามกีฬากลางเทศบาลตำบลโชคชัย เพื่อความเป็นสิริมงคลต่อตนเองและครอบครัว โดยมีนายบัลลังก์ ไวทย์ศิริ นายอำเภอโชคชัย เป็นประธานในพิธี