กิจกรรมสร้างบ้านเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตครัวเรือนยากจน
วันที่ 15 สิงหาคม 2566 เวลา 09.00 น. นางลลิตภัทร พฤฒิศาสตร์ นายกเทศมนตรีตำบลโชคชัย และผู้บริหารเทศบาลตำบลโชคชัย ร่วมเป็นเกียรติ พิธีตั้งเสาเอก เสาโท กิจกรรมสร้างบ้านเพื่อพัฒนาคุณภาพชีวิตครัวเรือนยากจน ตามโครงการ “รวมพลังโชคชัย ร่วมใจบำบัดทุกข์บำรุงสุข โดยยึดหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง พัฒนาคุณภาพชีวิตประชาชนอย่างยั่งยืน”
ราย นางสาวทองดี พวงกระโทก ราษฎรบ้านหนองไผ่ หมู่ที่ 13 ตำบลโชคชัย อำเภอโชคชัย
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2023/08/366968782_335274745500848_7512519959181325419_n-1024x683.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2023/08/366605070_335275225500800_3392472397351524122_n-1024x683.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2023/08/366664367_335275198834136_309491220609733530_n-1024x683.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2023/08/366735883_335275378834118_60123205471049720_n-1024x683.jpg)
![](https://chockchai.go.th/wp-content/uploads/2023/08/366964434_335275518834104_6908297100995697729_n-1024x683.jpg)